Ọgbọ́n Àtọwọ́dọ́wọ́ fún Ìgbésí Ayé Òde-Òní
Iṣẹ́ Wa
A pèsè iṣẹ́ tí ó gbilẹ̀ nínú àṣà Ifá tòótọ́, tí wọ́n ṣe láti bá àìní ẹ̀mí, ọkàn, àti iṣẹ́ rẹ.
◉
Dídá Ifá
Wọlé sí ọgbọ́n àlùpayída nípasẹ̀ àfọwọ́fà Ọ̀rúnmìlà. Gba ìtọ́sọ́nà pàtó fún ọ̀nà ìgbésí ayé rẹ.
☀
Ìtọ́sọ́nà Ẹ̀mí
Bá àyànmọ́ rẹ mu kí o sì rí ọ̀nà tòótọ́ rẹ. So pọ̀ mọ́ ọgbọ́n àwọn baba fún ìtọ́nà ìgbésí ayé.
❧
Ìwòsàn Ewé
Àwọn ògùn àtọwọ́dọ́wọ́ tí ó gbilẹ̀ nínú ìmọ̀ àwọn baba. Ojútùú àdáyéba fún ìlera àti àbò.
⚖
Ìgbàníyànjú Ìgbésí Ayé
Ọgbọ́n fún ìdílé, iṣẹ́, àti àwọn ìpinnu pàtàkì. Bá àwọn ìpèníjà pẹ̀lú òye àtijọ́.